Hướng dẫn chuyển mã sang WW (Quốc tế), nhận update FOTA cho ROG Phone 3 Tencent

Phú© Anh Phú© Anh
24/10/20
18
10
3
35
mình chạy file boot xong, khởi động lại máy nó báo như vậy. vẫn chưa root được là sao ạ :(
Mình chạy boot xong, ấn power thì nó hiện thông báo "the bootloader is unlocked and software integrity cannot be guaranteed ..."
giúp mình với :(

18-1-jpg.11775

Last edited:
  1. Phú© Anh TIME @Yuu88
    mình chạy file boot xong, khởi động lại máy nó báo như vậy. vẫn chưa root được là sao ạ :(
    Mình chạy boot xong, ấn power thì nó hiện thông báo "the bootloader is unlocked and software integrity cannot be guaranteed ..."
    giúp mình với :(

View attachment 11775
    Bạn phải chạy file boot root đúng phiên bản mới được. Nếu chưa được thì bạn flash lại file boot thôi
  2. Yuu88 TIME @Phú© Anh
    Bạn phải chạy file boot root đúng phiên bản mới được. Nếu chưa được thì bạn flash lại file boot thôi
    Mình boot bản 2008.78 hôm trc bạn up cho mình á :v chạy file boot xong rồi, mà khởi động lại vẫn k đc :v
  3. Phú© Anh TIME @Yuu88
    Mình boot bản 2008.78 hôm trc bạn up cho mình á :v chạy file boot xong rồi, mà khởi động lại vẫn k đc :v
    file boot kia là file boot stock mà bạn. Bạn không nói rõ là file boot nào nên hình nghĩ là boot stock. Bạn đợi 1 chút để mình up file boot (root)
24/10/20
18
10
3
35
Máy mình đang ở phiên bản 2008.78 thì vẫn dùng Tool unlock Bootloader ở trên thôi phải không ạ?

1. Phú© Anh TIME
    Đúng rồi bạn.
    Tuy nhiên bạn nên lưu ý: nếu máy bạn đã unlock bootloader và sau đó đã relock lại thì những lần unlock bootloader sau đó bằng app có thể sẽ không thành công.
  2. Yuu88 TIME
    Mình mua máy xông cửa hàng cài bản 2008.78 cho mình. Giờ mình muốn chuyển cn - ww mà flash file boot k đc :( nản ghê
5/11/20
4
1
1
30
Có bài nào hướng dẫn cho ROG PHONE 2 sang WW từ bản Tencent k bác ơi???

Facebook Comment