BẬT MÍ 3 ỨNG DỤNG HỮU ÍCH CHO VALENTINE DAY

Hung Anh Hung Anh
Phóng Viên Công Nghệ
Thật sự mình vừa có một bất ngờ, khi mình điều tra được bây giờ Công Nghệ có thể hỗ trợ trong chuyện tình cảm nhiều đến thế, mà trước giờ mình toàn tưởng chỉ toàn ứng dụng “quẹt trái, quẹt phải”. Nhân ngày Valentine Day sắp tới, anh em thử tham khảo ngay các Ứng Dụng mình giới thiệu phía dưới. Hữu ích cho buổi hẹn hò lắm ấy nhớ.

1. Tripadvisor

Sz_XZ0qCt23dQsG8GSdjApKI5rFP7jTPEoMMaIjgsVZVkyDJ5W0MPFrSbTPlgM5YRnAf3dTaEUzrnvfJ6Q4cv5O5Q5AIzTF3C1KY3ARvTm5AslbqI-CjFvQAWcK8epG9Yk0S5DQWrDPf7QNO8WEpqfA

Ứng dụng này mình vừa tra cứu vừa đây thôi, đầu tiên mình sẽ dành lời khen đội ngũ phát triển, ứng dụng này có giao diện vô cùng đơn giản nhưng hình ảnh thể hiện lại chuyên nghiệp, font chữ hợp mắt, cá chắc Tripadvisor dễ dàng có được thiện cảm từ anh em.​
JdwOOiMiawvnQb4LZuTrMCMVgU_7CX7hFpTsC5OYXp3G6eoQZwqOEChnGBWkYJkb0Jhb669zg0RL0kbV-JMlS0YTqEyiW9rVHvPl1-QDgxW1RVT2Ixf7mP-CdxKRIgcYqZmX-EUqRV_VagbESM59-UU

Trong buổi hẹn hò, anh em luôn thắc mắc lần đâu ra một chỗ vừa lãng mạn, đồ ăn đồ uống hợp vị, giá tiền xứng đáng,...Thì Tripadvisor sẵn sàng giải đáp tất cả yêu cầu đó, chỉ cần anh em mình lựa chọn thành phố hay quốc gia, Tripadvisor sẽ đề xuất các địa điểm nhà hàng, khách sạn, khu du lịch nghỉ dưỡng được nhiều người yêu thích và đánh giá tích cực, thậm chí Tripadvisor có thể giúp anh em lên kế hoạch sẵn sàng cho Valentine Day hoặc các chuyến du lịch ngắn ngày và dài ngày khác nữa đấy nhá.​

I0EOWqMSlzlSemLev8R645Ndm4BSy-zga1sjfHHWPGLgKWnsURGSftRkfNJKctnobq1JvtL4G3ZxcG2042xJf1cZj0et7YrgaUiwLzn7qMZQoEUuekyE9LoqYT5Bn4VFLPEaBTgC_gpKy0favxYtLJM

Tin vào mình và Tripadvisor, kế hoạch hẹn hò cho ngày Valentine cùng người yêu là dễ.

2. Card Decks

SEeCUUfw9466SnpWEKynqu29FH6r-SDfHzfhauju7grEuLQpjX7fmn8pNnHGud7BWSmPUEunL138OFmE-XHuPipseVxLZVdINkMqZcXkvWxUHzlFZBuxOQbatquavtmzbqqhr2FLcgw4JaBmx7P2gXs

Trong buổi hẹn hò, tính tương tác giữa anh em và người yêu là mấu chốt chính quyết định xem cả hai có thực sự thỏa mãn. Để câu chuyện anh em nói không bị nhàm chán hay giải quyết sự bí bách khi anh em chả biết hỏi gì tiếp theo, hãy thử tải Card Decks.

Igamlocr2VHrpK1RDmxk5-WD7fjv-ZmMGmAkXBivSCY6E_xgAe6tgUEc315M6eoUNzVPzbUZPS71aBRXJvu73WigtP9YniIudpRldWicvGgye_FpwEuLj9HCdg7G2iH9rFw96tvo8GTGWhghMawtrgw

Đây là ứng dụng triển khai cho anh em những câu hỏi, đố vui đa dạng chủ đề, giúp gia tăng tính tương tác là chắc. Anh em có thể tham khảo để tìm ý tưởng cho cuộc trò chuyện, hoặc đơn giản hãy bày ra một trò chơi với các câu đố, câu hỏi cùng Card Decks với người yêu thực hiện để hai người càng hiểu và càng biết cách xây dựng mối quan hệ tình cảm lâu dài.​

wb0hFPmO0OyBQEc7rIlP-xfZ2aNDKLvw3rybXiGwgwIOOqNq2O78xVUH6VaSYULzSJsgbhpZ3Dvg4GJX-8K5S1V7dzsWJ_mekXQasNtYbUXk6BM_maPit3Brfm_skIheAif7nPjX1ioMBp5qisLGXJ8

3. VOI

yzpBm2yGJMsawVhKnoYZyccgJsVX9fA_387fBN_YpbreWJYLJlLvRUhS62skr90kZfRn0HQsy1e7MQ4o6TM00LM7HmmZBajc9pIvEzEPDA3gQ9DYz1w2fbgj3cgyqS_5UyZRuzaks_RehDzpc8uT-h8

Những bức hình lưu niệm khoảnh khắc hẹn hò cùng nhau không thể thiếu, mình nghĩ gợi ý mới mẻ nay sẽ mang lại một vài thú vị cho anh em. Thay vì sử dụng CameraInstagram chụp hình cùng nhau thông thường sao anh em mình không thử tạo ra những Couple Avatar với người yêu nhỉ !

GMHkXLbbu679bBaJUgm3GIvYg2KhT-vGHwt6A6E7cc9HgiAqGGc-PmRQCsSLnfK5mi1eUfqMfJqbfDKRSux_TZY_6C6k4kZF_B0IQ_-qd8BST6p-u9eeep3myEcbkIfv_Ptn-aMHTXiH6D0F0OfGW-U

VOI - AI AVATAR PORTRAIT MAKER , ứng dụng cho phép người dùng đăng tải hình ảnh chân dung và nhờ công cụ A.I hỗ trợ để chuyển đổi thành phong cách hình ảnh mong muốn. Có thể trở thành một phi hành gia, mộ nhân vật phim, hay người nổi tiếng.​

Mới đây VOI đã cập nhật tính năng tạo Couple Avatar cho mùa Valentine Day. Thao tác cũng đơn giản mà thôi chỉ cần 1 tấm hình chung hoặc 1 tấm hình của anh em và 1 tấm hình riêng của người yêu, còn lại A.I sẽ hỗ trợ chuyện còn lại. Như vậy, ngay cả lúc hẹn hò hay anh em cách xa người yêu đi chăng nữa vẫn chắc chắn tạo ra Couple Avatar ưng ý. Còn gì nữa mà không tải về thẩm thử thôi anh em mình ôi !​

Lưu Ý Bỏ Túi

• Mình không nhận quảng cáo đâu, những đánh giá chân thực do mình đã tận tay test trước cho anh em mình rồi.
  • Những ứng dụng này đều có mặt trên các “cửa hàng” trên mọi hệ điều hành, dễ dàng tìm kiếm.
  • Sử dụng hoàn toàn Miễn Phí.
Mong rằng những chia sẻ nhỏ này sẽ giúp anh em có một Valentine Day hạnh phúc cùng người yêu.

Hẹn gặp lại anh em trong chuỗi nội dung Valentine Day của mình.!

Theo HUNG ANH
Phóng viên tại nhà, cập nhật mọi nội dung Valentine Day

Last edited:

Facebook Comment