MyASUS sẽ cho phép người dùng Android sử dụng điện thoại của họ làm màn hình phụ

1/4/18
1,235
547
113
25
Tại CES 2020, ASUS đã giới thiệu một tính năng hoàn toàn mới sẽ sớm được tung ra ứng dụng myASUS. Tính năng này sẽ cho phép người dùng kết nối điện thoại Android của họ với PC và sử dụng làm màn hình phụ.
myasus_screen_extender-jpg.9307

Ứng dụng thường được cài đặt sẵn trên các laptop của ASUS , nhưng laptop các hãng khác vẫn có thể tải ứng dụng từ Microsoft Store của Windows 10.

Để sử dụng tính năng này, bạn sẽ cần PC Windows 10 và điện thoại thông minh Android 9 trở lên với cả ứng dụng myASUS. Và các bạn chỉ cần bật tính năng Screen Extender hoặc Mirror trên PC và điện thoại.

Tính năng này sẽ được triển khai cho ứng dụng vào ngày 19 tháng 1 năm 2020. Các bạn sẽ cần update ứng dụng MyASUS hoặc các thiết bị hãng khác có thể cài từ CHPLAY Store.
XDA​

Last edited by a moderator:
24/7/17
119
31
28
ngon vãi. ASUS chơi chất đấy.
Bác chủ thớt cho mình hỏi mình làm theo hướng dẫn của bác để disable dòng chữ Window insider bằng phần UWD giờ mình muốn gỡ bỏ UWD thì không biết làm sao. bác hướng dẫn giúp nhé.

1. nguyenhung9x TIME @Kyo
    Bác chủ thớt cho mình hỏi mình làm theo hướng dẫn của bác để disable dòng chữ Window insider bằng phần UWD giờ mình muốn gỡ bỏ UWD thì không biết làm sao. bác hướng dẫn giúp nhé.
    Dạ bạn vui lòng chờ mình xíu , sẽ có câu trả lời cho bạn nhe
  2. nguyenhung9x TIME @Kyo
    Cái đó nó ko cài mặc định của bạn nhe , nó đơn giản chỉ là cái sript thôi , bạn chỉ cần xoá file scrip đó là dc , còn ko cứ để ko vấn đề gì nhe

Facebook Comment