Mời anh em tổng hợp lỗi Asus Zenfone Max Pro M1 để cùng ngâm cứu

23/1/19
2
1
3
34
Chào mọi người. Em dùng Zenfone max pro m1 cũng được một thời gian. Em hay chuyển tiếp cuộc gọi giữa 2 máy. Nhưng từ khi dùng Zenfone max pro m1 em không thể nhận cuộc gọi chuyển tiếp đến. Mong mọi người giúp đỡ.

1. ZENNY TIME @bogiak46dt
    Chào mọi người. Em dùng Zenfone max pro m1 cũng được một thời gian. Em hay chuyển tiếp cuộc gọi giữa 2 máy. Nhưng từ khi dùng Zenfone max pro m1 em không thể nhận cuộc gọi chuyển tiếp đến. Mong mọi người giúp đỡ.
    Bạn thử khôi phục cài đặt gốc nhé
20/3/19
1
1
1
26
Con zenfone này chán chán chán chán chán ơi là chán,game offline thì ko nói làm j nhưng game online mà xài wifi thì coi như ko chơi được,chỉ có 4g thì mới chơi đc,mà dùng 4g thì được 1 tiếng tải gói 1GB hết luôn 1GB bồi thêm 80k tiền cước phát sinh :(
Mình đi khảo sát 3 nhà coffee + thêm nhà mình tổng 4 có wifi xin ngồi chỗ gần cục wifi nhất,so sánh zenfone vs lenovo a5000,kết quả là chơi World at arms thì request time out ko vào được cái j hết,còn lenovo thì vào chả vấn đề j.Thực sự mà nói thì khuyên các bạn trẻ ko nên mua con này !

1. kiz191 TIME
    ngày trước cũng bị. Từ đợt cài ip tĩnh thì đỡ hơn đc 1 tí. Cậu thữ đặt lại ip tĩnh xem sao

Facebook Comment