[hỏi ý kiến anh em] Zenfone 5Z

Hi anh em, mình đang tìm mua Zenfone 5Z để dùng mà không có tiền mua hàng mới, nên lùng sục khắp nơi để mua hàng của các anh em đã trải nghiệm và muốn đổi thì thấy có anh em Zenfan cho giá 9.700.000 Full box. Giá này thơm chưa ah.
Lang thang trên mạng thấy nhiều anh em nói con Zenfone 5Z này dùng bị nóng là có thật không?
Sorry nhà nghèo nên mua gì cũng phải đắn đo chút. Cảm ơn anh em đã chia sẻ

Đã mua rồi, được anh em chiếu cố, fix còn 9.5 đồng thời tặng ốp lưng và máy đã dán kính cường lực. Em hứa sau này em không mua điện thoại nữa trừ khi em này hư......
Chút hình cho anh em xem. Em chính thức gia nhập hội Zenfone 5Z
p_20180918_134457_vhdr_auto_hp-jpg.2103

1. ZENNY TIME
    Test thử màn hoặc xài có nóng như lời đồn không bác ơi ? Ốc ác còn nguyên zin không trầy xước không ạ ? Em thì thường mua máy cũ sợ máy bị vô nước rồi bán á .
  2. Nguyên Tiến Đồng TIME
    Máy còn khá zinbác, mà đúng là dùng thì có cảm giác nóng hơn con Zenfone 5 khi chơi vài trận liên quân dù mình đã có lớp vỏ cover nhựa, nhưng máy cho cảm giác mượt mà hơn nếu mình dùng tác vụ thường. Mình nghĩ máy nóng là do chip S845 vì S636 thì dù chơi liên quân vẫn không nóng. phải dùng nhiều thì mới biết được hết. Hy vọng ASUS sẽ update firmware khác phục phần nào
11/10/17
55
44
18
Máy Z5Z không hề nóng như các tin đồn trên mạng nha bạn. Máy dùng tốt, rất ngon, đảm bảo bạn sẽ hài lòng :D

Facebook Comment