Chất lượng hoàn thiện...!!!

29/7/18
2
0
1
34
Xin hỏi anh chị có đang sài zenfone 5 2018 có cảm giác chất lượng hoàn thiện không cao không, em thì chỉ đơn giản sài máy trần trong thời gian 02 tuần thì mặt sau xuất hiện rất nhiều vết long mèo 3-5 vết xước lớn, camera xước rất nhiều, mặt trước cũng vậy
Không phải so sánh nhưng trc cũng sài note fe trần thời gian hơn 8 tháng thì chỉ xước 1 vết mặt trước và chỗ vân tay thôi.

Anh chị em cho xin thêm tư vấn
Hiện tại máy bán ra khá ít nên khó tìm phụ kiện ưng ý

1. Liinhleo TIME
    Chất lượng hoàn thiện của Zen 5 mình thấy rất tốt, nhưng vì làm bằng kính hết nên việc trầy xước chắc chắn sẽ xảy ra nếu bị va chạm ... Nchung mình thấy tốt hơn hết vẫn nên sắm cường lực và ốp lưng cho em ấy chứ máy nó kính hết mà, để trần mình k nỡ đâu :v À mình mua kính cường lực full mặt và ốp lưng trong suốt (khác với ốp đc tặng kèm) bên shop a Kao xài cũng khá okie nha :3 Giảm va chấn rất nhiều luôn. Dù mang ốp máy nó dày hơn nhưng cảm giác an toàn hơn :V
  2. Kudo TIME @Anewsong
    Xin hỏi anh chị có đang sài zenfone 5 2018 có cảm giác chất lượng hoàn thiện không cao không, em thì chỉ đơn giản sài máy trần trong thời gian 02 tuần thì mặt sau xuất hiện rất nhiều vết long mèo 3-5 vết xước lớn, camera xước rất nhiều, mặt trước cũng vậy
    Không phải so sánh nhưng trc cũng sài note fe trần thời gian hơn 8 tháng thì chỉ xước 1 vết mặt trước và chỗ vân tay thôi.

Anh chị em cho xin thêm tư vấn
    Hiện tại máy bán ra khá ít nên khó tìm phụ kiện ưng ý
    mình dùng từ đợt đầu, chỉ dùng ốp. ko cường lực, khi bỏ túi thì quay mặt kính vào trong đùi. nếu bạn cần chổ bán thì mình gởi link phụ kiện cho zf5.
  3. Anewsong TIME @Kudo
    mình dùng từ đợt đầu, chỉ dùng ốp. ko cường lực, khi bỏ túi thì quay mặt kính vào trong đùi. nếu bạn cần chổ bán thì mình gởi link phụ kiện cho zf5.
    Mình rất thích các phụ kiện ốp kèm bộc nút sạc và tai nghe, hiện tại đang sài ốp imak, đang đợi các pk khác về, mình chỉ muốn chia sẽ mặt sau và kính camera có phải gglass không thôi

Facebook Comment