Cần giúp đỡ quay về rom CN ạ !!!

19/5/21
2
1
3
36
xin chàoXin chào các bác mình là newbie mới mua được con Rog Phone 3 của Tencent hiện đang chạy rom WW nhưng nghe nói rom CN chạy ổn định hơn nên mình xin các bác có thể cho mình xin cách để quay về rom CN với ạ . Mình xin cám ơn ạ . Bản rom trong máy mình hiện tại là WW_18.0410.2102.107 ạ

1. Phú© Anh TIME @quocthach
    xin chàoXin chào các bác mình là newbie mới mua được con Rog Phone 3 của Tencent hiện đang chạy rom WW nhưng nghe nói rom CN chạy ổn định hơn nên mình xin các bác có thể cho mình xin cách để quay về rom CN với ạ . Mình xin cám ơn ạ . Bản rom trong máy mình hiện tại là WW_18.0410.2102.107 ạ
    Bạn tải và flash bản rom này nhé (cách flash thì giống như flash rom ww thôi): https://drive.google.com/file/d/1qfEpFAX63e0aOWBTBkvgSX6RJjxI7NEW/view?usp=sharing

Có thể sau khi về sẽ không tự động cập nhật qua ota được thì bạn lên trang chủ tải các bản cập nhật về rồi cập nhật bằng tay là được nhé
  2. Đức Nguyễn Văn TIME
    xin chàoXin chào các bác mình là newbie mới mua được con Rog Phone 3 của Tencent hiện đang chạy rom WW nhưng nghe nói rom CN chạy ổn định hơn nên mình xin các bác có thể cho mình xin cách để quay về rom CN với ạ . Mình xin cám ơn ạ . Bản rom trong máy mình hiện tại là WW_18.0410.2106.138 ạ

Facebook Comment