bản cập nhật 338

24/10/18
22
11
3
38
ae trong group đã cập nhật lên bản 338 chưa? mình update lên rồi và có nhận xét:
1. pin sạc lâu hơn
2. cảm biến vân tay lúc nhận lúc không dù xóa rồi nhập lại vẫn bị. lỗi này làm mình ức chế như lỗi hao pin vậy.
3. máy ở chế độ ngủ khi có cuộc gọi hay thông báo thì mở màn hình bị đơ.
ae nào có ý kiến giống mình thì biểu quyết với anh asus với.

1. dddddd TIME @nguyễn tâm
    ae trong group đã cập nhật lên bản 338 chưa? mình update lên rồi và có nhận xét:
    1. pin sạc lâu hơn
    2. cảm biến vân tay lúc nhận lúc không dù xóa rồi nhập lại vẫn bị. lỗi này làm mình ức chế như lỗi hao pin vậy.
    e cập nhật lên 338 1 thời gian dùng bt ( khoảng 1 tuần) xong giờ cx dính lỗi 1 2 giống bác, nhất vụ sạc max lâu
  2. HoangMP1 TIME @nguyễn tâm
    1. pin sạc lâu hơn
    Trươc xạc tầm 3h từ 10% là đầy h xạc mất 4-5h
23/8/18
100
43
28
26
Thấy xài bt mà đâu có bị như bác nói đâu

16/11/18
78
22
8
23
Tui không bị mấy lỗi như bác. Nhưng khi cập nhật len máy hay bị giật lag. Có khi vào mess hay j là đơ luôn cả màn hình. Lát sau bị dừng ứng dụg mới dùg lại bt

16/11/18
78
22
8
23
Thêm cái lỗi loạn cảm ứng. Vô mô tả một số video kéo xuốg nó lại chạy ngược lên xong cứ kéo nó cứ k chịu xuốg điên lắm. Asus xem s chứ mệt mỏi dễ sợ. Cập nhật ngày càng tệ

Facebook Comment