Vân tay vẫn không hoạt động tốt

23/7/18
23
10
3
24
Sau khi update bản 327 mới nhất vân tay làm mình rất là bực mình không nhạy 1 chút nào rất khó chịu !!! Chạm 4,5 lần mới mở.
Tối nay đi về nhà dùng thì không mở bằng vân tay được luôn kể cả tắt nguồn xong bật lại cũng không có phản hồi lại
Phải nói vân tay rất tệ so với các dòng Zen khác . Mong ad có những khắc phục ạ

1. Nguyễn Thành Dủ TIME @nguyenanhl1
    Sau khi update bản 327 mới nhất vân tay làm mình rất là bực mình không nhạy 1 chút nào rất khó chịu !!! Chạm 4,5 lần mới mở.
    Tối nay đi về nhà dùng thì không mở bằng vân tay được luôn kể cả tắt nguồn xong bật lại cũng không có phản hồi lại
    Phải nói vân tay rất tệ so với các dòng Zen khác . Mong ad có những khắc phục ạ
    Ủa vẫn xài bth tốt mà bác, rất nhạy
23/7/18
23
10
3
24
Máy mình không biết sao nữa !! Để mà lâu không xài là không chạm được luôn ấy bác phải bật màn hình xong mở khoá mới xài được chứ

23/7/18
23
10
3
24
Mỗi lần người khác mượn để dùng gửi mail hay gọi nhờ mà muốn xài vân tay để khỏi biết mã Pin cũng hơi bất tiện bác

23/7/18
23
10
3
24
Lâu lâu lỗi kì lạ lắm bác . Mong là nó hết giở chứng

1. MCDUY TIME
    Em thấy dùng ổn định mà chỉ có điwwù em đang dùng miui quen sang đây dùng đơn điệu quá.
13/9/18
22
9
3
36
Bác cài 2 3 cái vân tay cùng 1 ngón đi em làm nè đưa nhẹ tay cái là mở rồi nhạ lắm có bao giờ phải động vào cái mật khẩu đâu.

Facebook Comment