Tình trạng wifi chập chờn.

7/12/18
5
0
1
32
Có anh em nào bị dính vụ wifi chập chờn k nhỉ. Ức chế ghê gớm. Cái cục phát wifi cách chưa đầy 2m msf mạng cứ rớt lên rớt xuống. Mua về để làm máy phụ chơi game mà cứ thế này thì cạch luôn rồi

1. shane iT TIME @kiz191
    Có anh em nào bị dính vụ wifi chập chờn k nhỉ. Ức chế ghê gớm. Cái cục phát wifi cách chưa đầy 2m msf mạng cứ rớt lên rớt xuống. Mua về để làm máy phụ chơi game mà cứ thế này thì cạch luôn rồi
    họ ko sửa đâu? lỗi này t feedback lâu lắm rồi
  2. kiz191 TIME
    Đọc cả đống bài bên mấy bạn ấn độ cũng bị. Bực thế k biết haizz. Ngày trc cứ phân vân xiaomi note5 pro vs con này mà h thì rõ rồi.
  3. shane iT TIME @kiz191
    Đọc cả đống bài bên mấy bạn ấn độ cũng bị. Bực thế k biết haizz. Ngày trc cứ phân vân xiaomi note5 pro vs con này mà h thì rõ rồi.
    Con này chơi liên quân Ping cao vch, mặc dù wifi khỏe, đang chơi ping tự nhiên lên 400 ms, thì ai chơi được, t có 1 topic nói lỗi nghiêm trọng ấy, t bảo họ, họ còn bảo do lỗi của mình.
9/8/18
38
27
18
30
đây bị đây, qua bao nhiêu mùa, bấy nhiêu bản cập nhật vẫn ko hết. Đó h chỉ thấy bản 316 là wifi tạm ổn nhất, còn càng lên cao wifi càng sida. Chán :(

1. kiz191 TIME
    Haizz. Cách có bức tường giấy mỏng mỏng mà cũng rớt lên rớt xuống. Thử hết mọi cách rồi mà cũng chịu rồi.
23/8/18
11
2
3
33
vụ wifi bị hoài rồi. Xem cái youtube cứ tầm 15 20s đứt kết nối một lần. Lại mở cài đặt lên xem thấy Wifi ghi chữ tắt lại phải ấn bật.

1. nguyenhung9x TIME
    Do mạng bạn có vấn đề , mình coi youtube cả tiếng có bị gì đâu

Facebook Comment