Script kích hoạt IDM 100% an toàn không sợ dính virus

nguyenhung9x nguyenhung9x
IDM hay Internet Download Manager là phần mềm quản lý và hỗ trợ download rất mạnh. Mình nghĩ đây là phần mềm quen thuộc với hầu hết anh em sử dụng Windows rồi. IDM hổ trợ hầu hết các trình duyệt phổ biến như Chrome, Firefox, Edge và định dạng File tải về. IDM sẽ chia từng tập tin trong khi tải, do đó bạn sẽ đạt được tốc độ tối đa, giảm thời gian download. Với giá bán bản quyền của Internet Download Manager hơi chát nên người Việt mình khó tiếp cận, nên mình chia sẻ cho anh em cách bẻ khóa IDM an toàn nhất mà không cần dùng đến Tool, tuy nhiên nếu có điều kiện thì các bạn nên mua để ủng hộ người phát triển IDM, bất kỳ một dự án nào không có lợi nhuận thì tương lai sẽ không duy trì được lâu.

word-image-1362-png.16403

IDM Activation Script là gì ?

IDM Activation Script là công cụ kích hoạt bản quyền IDM cho phép update và đảm bảo không có virus như các công cụ bẻ khoá khác.
Tính năng cơ bản:

• IAS sử dụng registry lock để kích hoạt IDM, đo dó bạn cần kết nối Internet để kích hoạt Key
  • Sau khi kích hoạt IDM, bạn có thể Update IDM lên bản mới nhất mà không cần cài lại.
  • Trong trường hợp bị báo lỗi Active, bạn chạy lại Script để kích hoạt bản quyền lại.

CÁCH CÀI IDM VÀ SỬ DỤNG IAS 0.7

B1: Các bạn tải IDM trên trang chủ tại đây
B2: Sau đó cài IDM
B3: Tải IAS 0.7 theo link
tại đây và chạy quyền ADMIN (Password giải nén: lehait.net)
1657420882681-png.16404

B4: Thoát hẳn IDM và gõ số 1, như vậy là chúng ta đã bẻ khóa hoàn toàn IDM.

Last edited by a moderator:

Facebook Comment