Nhờ giúp đỡ lỗi gọi thoại bị nhại tiếng của max pro m1

23/8/18
11
2
3
33
Hiện nay max pro m1 của mình rất hay bị lỗi nhại tiếng khi gọi thoại. Cụ thể khi máy khác gọi vào máy mình thì đầu dây bên kia bị nhại tiếng. Nếu mình bật loa ngoài thì bên kia nghe gọi bình thường. Tắt loa ngoài đi là lại bị nhại tiếng. Group có ai bị lỗi như mình ko?

1. Kudo TIME @123aloso
    Hiện nay max pro m1 của mình rất hay bị lỗi nhại tiếng khi gọi thoại. Cụ thể khi máy khác gọi vào máy mình thì đầu dây bên kia bị nhại tiếng. Nếu mình bật loa ngoài thì bên kia nghe gọi bình thường. Tắt loa ngoài đi là lại bị nhại tiếng. Group có ai bị lỗi như mình ko?
    bác gọi qua nhà mạng hay bằng app? thử test với máy khác chưa bác (bác gọi đến 1 số máy khác máy bị vọng)
5/10/18
70
31
18
31
Cái này hình như chỉ bị 1 số trường hợp thôi, đâu phải toàn bộ đâu bác. Như mình gọi cho đt nhà nội mình thì bị nhưng gọi cho các số khác thì ko , bác test thử 10 số xem tỉ lệ bị 100% không

1. 123aloso TIME
    Đúng là lúc bị lúc ko ấy. Ko rõ là lỗi như nào. Nhưng nếu lúc bị thì bất kỳ số điện thoại nào gọi đến đều bị hết
23/8/18
11
2
3
33
Cho đến nay vẫn đang sống chung với tính cảnh này, ko có cao nhân nào giúp dc mình sao. Biết thế này thà mua điện thoại khác còn hơn

Facebook Comment