MIUI 10 Cho M1

13/9/18
22
9
3
36
Tình hình là trước giờ em dùng xiaomi đang quen với phong cách bản rom miui. Nhưng dạo này thấy anh em than phiền xiaomi dính nhiều lỗi quá nhất là lỗi đơ màn hình cảm ứng nên đã quyết định mua m1 vì kết quả pin của em nó.

Phải cái ANDROID gốc không có một số tính năng bên miui như em cần. Thấy bên XDA có bản miui 10 mà ko biết đã ổn đinh chưa. Có bác nào cài chưa cho em xin ý kiến ạ.

https://forum.xda-developers.com/as...pment/rom-miui-10-zenfone-max-pro-m1-t3831376

1. Kudo TIME @Mạnh Hùng 1508
    Hóng, miui 10 +pin m1 là ngon. Thanks bạn! chờ mem review
    Tình hình là trước giờ em dùng xiaomi đang quen với phong cách bản rom miui. Nhưng dạo này thấy anh em than phiền xiaomi dính nhiều lỗi quá nhất là lỗi đơ màn hình cảm ứng nên đã quyết định mua m1 vì kết quả pin của em nó.

Phải cái ANDROID gốc không có một số tính năng bên miui như em cần. Thấy bên XDA có bản miui 10 mà ko biết đã ổn đinh chưa. Có bác nào cài chưa cho em xin ý kiến ạ.

https://forum.xda-developers.com/as...pment/rom-miui-10-zenfone-max-pro-m1-t3831376
    Đã test nhưng có vài chức năng ko sài được
    1 - Nhận diện khuông mặt
    2 - Camera phụ để xía phông
    3- Theme của Miui ko cài đặt đc
    Nếu ae muốn thì team Zentalk sẽ lên bài cho ae
  2. Vincent TIME @Kudo
    1 - Nhận diện khuông mặt
    Nếu ae muốn thì team Zentalk sẽ lên bài cho ae
    lên bài review đi bác
  3. Eosperus13 TIME
    1 - Nhận diện khuông mặt
    Nếu ae muốn thì team Zentalk sẽ lên bài cho ae[/QUOTE
    có bác ơi
19/9/18
48
15
8
36
Hóng, miui 10 +pin m1 là ngon. Thanks bạn! chờ mem review

24/7/17
119
31
28
lót dép hóng, nhưng cơ bản là khi lên Miui10 thì mình có được cập nhật theo hãng Xiaomi không? Mình dùng note 5 rất thích tính năng vuốt đa nhiệm. Nhưng ngại vụ ăn cắp thông tin người dùng của nó nên mới không dùng nữa.

4/10/18
10
3
3
23
đã lên và k có vân tay

1. LeTienDat01122k TIME
    double tap để bật máy k hoạt động
    vân tay k hoạt động
    pin khá kém
    vuốt từ giữa màn hình lên sẽ ra google seach
12/8/18
14
6
3
25
Dành cho bác nào muốn lên rom này thì để khắc phục lỗi ko vân tay các bác tải firmware 309 cho maxpro m1 nha, lên mạng sợt là có, flash trước khi flash file zip

1. MCDUY TIME
    cài 309 khác phục đc hết các lỗi ko bác. khuôn mặt vân tay.

Facebook Comment