[KHẢO SÁT] KHI MUA SMARTPHONE - BẠN QUAN TÂM ĐẾN ĐIỀU GÌ NHẤT?

Kudo Kudo
Một chiếc điện thoại sẽ bao gồm nhiều yếu tố, từ pin, hiệu năng đến camera, giá..., Vậy yếu tố nào bạn đang quan tâm nhất? Hãy làm bài khảo sát dưới đây để cho Zentalk Việt Nam biết được sự quan tâm của bạn khi mua 1 chiếc điện thoại?
screenshot-306-jpg.2928

1. Tính năng nào trong các tính năng sau của smartphone mà bạn quan tâm nhất:
  • Pin trâu
  • Hiệu năng tốt
  • Camera chụp đẹp
  • Độ bền cao
  • Giá tốt
(xếp theo thang điểm từ 1-5 trong đó 5 là cao nhất)

2. Đối với Camera smartphone, yếu tố nào của Camera là cái bạn quan tâm nhất:
  • Nhiều chấm (Megapixel)
  • AI Camera
  • Camera nhiều ống kính (Dual camera – Triple camera)
  • Loại cảm biến (VD: cảm biến Sony IMX….)
  • Khẩu độ (f2.0; …..)
(xếp theo thang điểm từ 1-5 trong đó 5 là cao nhất)

3. Làm khảo sát theo form bên dưới

4. Quà Tặng
Sẽ có 3 cặp vé xem phim cho 3 bạn may mắn nhất khi tham gia khảo sát, nhớ để lại email để mình lucky draw.
Khảo sát này sẽ diễn ra trong 1 tuần, kết thúc vào 28/10.
Có thêm thắc mắc thì bạn comment bên dưới nhé!

Last edited:
Tại sao không có phần "màn hình" vậy bác? Cam tốt mà màn hình kém thì cũng vứt thôi vì người dùng nhìn ảnh qua màn hình mà.
Bác nên cho thêm cả "chống rung của camera" nữa

1. Kudo TIME @Phú© Anh
    Tại sao không có phần "màn hình" vậy bác? Cam tốt mà màn hình kém thì cũng vứt thôi vì người dùng nhìn ảnh qua màn hình mà.
    Bác nên cho thêm cả "chống rung của camera" nữa
    Anh emc ó thể cmt các vấn đề khác kèm số điểm ở dưới phầm cmt, mình sẽ ghi nhận tất cả
với mình thì chỉ cần máy màn hình đẹp, cấu hình ngon, pin trâu, kết nối internet tốt để cày game. haha. Camera đủ dùng là được.

22/10/18
1
1
3
26
Mình thì lại quan tâm khá nhiều về hình dáng, ý mình là thiết kế đẹp cũng quan trọng, nhưng cảm giác cầm sử dụng thoải mái còn quan trọng hơn cả. Một điện thoại từ nhựa, kính, kim loại,... hay gì cũng được! Nhưng cứ phải là cầm không cảm thấy khó chịu là được! Đương nhiên, kèm thêm đó là độ bền.

1. Kudo TIME
    Về thiết kế thì mỗi người sẽ có mỗi ý, nhưng e nói đúng, cảm giác cầm nắm là quan trọng

Facebook Comment