HƯỚNG DẪN TẠO TÀI KHOẢN CHAT GPT MIỄN PHÍ TRÊN TELEGRAM

Hung Anh Hung Anh
Phóng Viên Công Nghệ
Công nghệ Chat GPT của Open A.i đang tạo cơn sốt quan tâm đông đảo. Mình cũng công nhận rằng con A.i thật sự rất thông minh, sớm muộn gì sẽ trở thành công cụ đắc lực trong công việc chúng ta. Để đăng ký tài khoản ở thời điểm hiện tại thì anh em phải mất phí thuê hoặc mua sim điện thoại từ nước ngoài, nhưng mình có cách đơn giản hơn cho anh em mà lại còn miễn phí mở điện thoại và laptop lên cùng thực hiện nhé….

Các Bước Thực Hiện

Bước 1 : Tải ứng dụng mạng xã hội Telegram về máy

FXKLhMmhK10cyr2_bGrty2ZJ6NyN5n_F-kdBMCAWvCE1MWMjx4TwnCx38QhMoNgPHcqbFC-xVWsrk2WYDSdICmHxPrdBMXXk2BqpOsq5s3UlqpOxfxdNLBQ2xzilKTUwv_9kCR703RZ7dyXWT_GDoGU

Bước 2 : Tạo tài khoản Telegram

Điền số điện thoại muốn đăng ký.
vmb4oY1oYiGq0kak2njZXZv4eJC2vDFM4EgIfdhdpkzt4jruPme58fzxCBOKrRHt3fwcKRkp8tWZEb4YppNt1LII3fIaqkH-8arCWZ5uQYzyuZWWSkCmHzSf9__p5M_mrlHY2SpL_bOKGwSpPprrmug

Điền mã Code xác thực được gửi qua số điện thoại và hoàn tất các thông tin còn lại.​

K9xE9rG-Vfvef6AQFIcr4em0uYa5BAjCd5wCRLnyruH3bXGbp19aClvQv5LZ8EXjY6guAO_2ZRP_AUrvuzk3bh_zcRdaFz0DeuxvD_BQ0c4YYZn7RJFJh1UsU0y016Qz8y7-UUqrOtEXwdsnpw-jigA

Bước 3 : Vào thanh tìm kiếm nhập từ khóa “ Chat About Chat GPT

lsw0Ebk3h5QPY9XTMrp1D-tAzwTQB7DufgsErBQ6dlrZXLPoCMz_JSppkYXqJZJgZzpP2dnQ3iPqPxHx6LAUireJ12szgkcwY9KY-JFPnIvHyDuYrC-woopjXjGz3Yih8DdFt6HFfMI-eg0xDPOec00

Bước 4 : Ấn Join tham gia vào trong những group mà anh em muốn, riêng mình thì lựa chọn group Chat GPT đầu tiên hiện ra.

qAq49T9DDnLp5Tl9T0BdUaQ_A8_LHQThQLQwk_LSB_d3ikfAkYBMQXOJjKTW1zd5j0AOiQtsgBV4axH7gv-wlO0DFHVZ9PaoMeNlEQ4naQHyMpyitEMyoRZEqFPn3FtEyAD6hI3kHr71WvwAy5TYErY

Bước 5 : Anh em đặt câu hỏi bằng câu lệnh “/ask + yêu cầu “ vào khung chat và đợi Chat GPT trả lời thoai.

arxdfodUp-mDrPxBSZwBNHzzjqX4hcOPeqflGGYfRD_QeLVxNxhnXFLj88zxs3OVqjorB7e8GMwM7fHSHb4RVwWH3Zg5XrrHbNqtzOSGXuGH0gFSFZexeFAv1YtL9SdIIT7FNrinVa2u4mROZzdfoZM

9uzrlRzsk0QjrtJEsbzzqoerv8TYmIQag24zXwpnio8vsGUQiIpImsYlqDHsJMp3mYHs9ngMooRDKEePg0_55YdfJ8ysqv8oIpBNROMn-9SEkqWBzqhNDRmjhX3R8MQiOsofyGkJCzCg-1zWpyNqQGM

Lưu Ý Bỏ Túi

• Dữ liệu của Chat GPT Telegram cũng đồng bộ dữ liệu với Chap GPT Open A.I nên anh em nhà mình không cần băn khoăn về độ chuẩn xác nha
  • Chat GPT Telegram chỉ thực hiện đơn yêu cầu, tức là bạn ra yêu cầu nào nó chỉ giải đáp yêu cầu đó, khác hoàn toàn tính tương tác liên tiếp của Chat GPT Open A.I
  • Nên thực hiện các yêu cầu bằng Tiếng Anh thay vì Tiếng Việt để Chat GPT có thể giải đáp yêu cầu nhanh hơn, cái này quý anh em lắm mình mới nói cho đó nha.
Theo Hung Anh
phóng viên tại nhà, cập nhật tin tức Chat GPT

Last edited:

Facebook Comment