CES23 - ASUS giới thiệu lót di chuột ROG Hone Ace Aim Lab Edition

Tu Anh Tran Tu Anh Tran
Hôm nay mình sẽ giới thiệu với anh em một cái gear mới trong loạt gear ASUS ra mắt tại CES23. Đây chỉ là một cái gear rất nhỏ nhưng mình thấy nó thú vị nên muốn có một bài chia sẻ cho anh em hiểu rõ, mình thì mình sẽ mua tại mình thấy nó đẹp haha. Cụ thể, tại CES lần này ASUS tiếp tục kết hợp với Aim Lab để cho ra cái lót di chuột ROG Hone Ace Aim Lab Edition và giờ mình sẽ giới thiệu chi tiết cho anh em về nó.

Giúp anh em kiểm soát tốt hơn thao tác

Làm sắc nét mục tiêu của bạn là từ mà ASUS dùng để nói về độ chính xác tracking của ROG Hone Ace Aim Lab Edition này, tính năng phần mềm được hợp tác với Aim Lab. Với bề mặt vải lai có kết cấu để dễ kiểm soát và lớp phủ nano bảo vệ độ bền, ASUS gọi Hone Ace là công cụ đào tạo tốt nhất cho các nhà vô địch (ở mảng game).​

e7e91491-7892-4545-aad8-2db6616a9bbf-jpeg.18041

Các dấu đo định hình khả năng tracking

Các dấu đo trên lót di chuột ROG Hone Ace Aim Lab Edition giúp anh em định lượng chuyển động của cổ tay và cẳng tay trong khi di chuyển lên xuống trái phải trên màn hình, cho phép anh em thực hành và cải thiện kỹ năng vuốt chính xác và vị trí lên xuống trái phải nhất quán, chính xác hơn.​

92d3bcd8-c48c-4e75-a4d7-b9284b1b292d-jpeg.18042

Thao tác vuốt mượt mà, có những điểm dừng chuẩn xác

Vải lai làm cho lót di chuột ROG Hone Ace Aim Lab Edition có một bề mặt kết cấu tốt với ma sát tối ưu, cân bằng trong cả tốc độ lướt nhanh và công suất dừng để kiểm soát chính xác. Theo dõi đồng đều gần như hoàn hảo dọc theo trục X và Y có nghĩa là các chuyển động theo mọi hướng đều trơn tru và nhất quán, khiến nó trở nên lý tưởng cho các hoạt động khác nhau dựa trên những nhu cầu khác nhau của anh em.​

cfcc34ad-af02-4c6a-a7b4-78510239e6b3-jpeg.18043

Bề mặt chống nước, chống dầu

Lớp phủ nano được chứng nhận cấp quân sự trên ROG Hone Ace Aim Lab Edition để bảo vệ chống lại sự cố tràn nước vô tình, vô tình có nghĩa là tình huống bất ngờ, anh em không nên cố tình đổ nước vào. Bề mặt này ASUS nói rất dễ để làm sạch và bảo trì, và cũng nhờ chính bề mặt này giúp bàn di chuột này bền bỉ theo thời gian hơn.​

ae11cb32-fffc-44e8-9519-7a6fa9648ff5-jpeg.18044

Chất liệu cao su mềm và chắc chắn, dễ dàng mang theo

Với độ dày 3 mm, lót cao su này cho anh em thao tác ổn định hơn, chống trơn trượt cũng như lượng đệm phù hợp cho nhiều giờ chơi game thoải mái, phù hợp với anh em chơi game mà dùng chuột nhiều.​

c77a1100-2d0f-43ee-b2d7-3392f40eb222-jpeg.18045

Vậy là mình đã giới thiệu nhanh cho anh em về món hàng khá thú vị này, mình sẽ mua vì mình nghĩ mức giá của nó cũng không mắc nhưng nó đáp ứng được nhu cầu về mặt thẩm mỹ desktop của mình, còn anh em thì sao, anh em để lại ý kiến bên dưới bài viết nhé.​

Last edited:

Facebook Comment