[ZenFone Photo] Không cần máy ảnh xịn - chỉ cần ZenFone 5

4/10/18
46
127
33
25
Chỉ với chiếc ZenFone 5, tác giả Phạm Thủy đã có thể thu trọn những gì hoang sơ nhất, đẹp đẽ nhất trong chuyến "phiêu lưu" tại Vườn Quốc Gia Ba Vì.
zf5-jpeg.2956

Khu rừng vào thu chuyển sang một màu vàng ấm áp. Những lối mòn tràn ngập cây cối xung quanh mang lại cho người tham quan cảm giá như được hòa mình vào thiên nhiên, như đang được tham gia một chuyến phiêu lưu kì thú, để khám phá ra những điều mới mẻ.

Trong những chuyến du hí như thế này, chỉ cần có ZenFone 5 trong tay, tác giả đã cho ra những bức ảnh cảnh sắc thiên nhiên hòa hợp với con người cực kì dễ thương. Nhân vật như những cô công chúa trong những tòa lâu đài đang đi dạo trong khu rừng của vương quốc. Trong lúc đi dạo, công chúa vui vẻ nhìn ngắm cảnh sắc, cây cối xung quanh hai bên lối đi.

Ở một nơi thiên nhiên đẹp đẽ khiến cho góc máy nào cũng trở nên lung linh, huyền ảo. Camera của ZenFone 5 xuất sắc hoàn thành nhiệm vụ chụp lại được vẻ đẹp của những tia nắng lấp ló rọi xuyên qua kẽ lá, đáp xuống con đường mòn, cho ra những hiệu ứng tuyệt diệu.

Cảm ơn tác giả Phạm Thủy đã chia sẻ bộ ảnh tuyệt vời mang tên "Lạc vào rừng thu" này.

Last edited by a moderator:
8/8/18
3
1
3
30
Chủ thớt chia sẻ kinh nghiệm chụp đi

nhà Zenphotography mình có 3 bạn chụp ảnh cực chất là bạn Phạm Thủy, bác Luân và bác phú....hâm mộ các bác quá.

1. Phạm Thủy TIME
    Cảm ơn nhé, mong rằng với những hướng dẫn mọi người đều có thể cho ra những tác phẩm ưng ý

Facebook Comment