[ZEN PHOTO] PHOTO OF THE WEEK (TUẦN 52)

18/7/18
59
67
18
34
Chào các Bạn
Đến hẹn lại lên chuyên mục PHOTO OF THE WEEK đã trở lại với các bạn đây.Tuần vừa rồi Zentalk đã nhận được rất rất nhiều ảnh đẹp từ cộng đồng Zenfone gửi về
Bây giờ chúng ta cùng nhau điểm qua một số hình ảnh đẹp nhất tuần mà các Bạn Zenfan gửi về cho Zentalk nha
Bức ảnh Macro của Chị Phạm Thủy làm cho chúng ta như lạc vào thế giới nhỏ bé với những giọt sương mai lung linh và huyền ảo
Với khung cảnh rừng hoa cà phê bạc ngàn và một loài hoa được mệnh danh là Tuyết cao nguyên tác giả Hứa Đình luân đã làm cho người xem cảm nhận được mùi hương của xứ sở cao nguyên Đà Lạt
Mẫu nhí của tác Giả Lê Minh Phát
Những hạt mưa còn đọng lại trên nhành cây gợi lên cảm ứng chụp hình cho tác giả phananhdungzentalk
Có bạn nào nhớ đêm giao thừa ở qua không chứ mình là mình nhớ lắm luôn á khi nhìn thấy những bức ảnh chụp pháo hoa của bạn phandungzentalk

Và Bây giờ đến phần quang trọng nhất là bức ảnh đẹp nhất Tuần sẽ thuộc về ai
Bật mí nho nhỏ sẽ có 2 phần quà là 1 cặp vé xem Phim và 1 Tripod Mini Dành cho 2 Bạn có ảnh đẹp của tuần nha
Xin chúc mừng chị Phạm Thủy Với bức ảnh Macro Thế giới nhỏ bé đã dành đucợ cặp vé xem phim CGV từ Zentalk
và Xin Chúc mừng bạn phamdungzentalk Với bức ảnh những giọt mưa còn đọng lại phần thưởng là 1 Tripod Mini dành cho bạn
Các bạn comment địa chỉ cho mình để mình gửi quà cho các bạn nhé thời hạn nhận thông tin là 1 tuần
Các Bạn hãy gửi hình về Zentalk.vn để nhận thêm nhiều phần quá hấp dẫn nha

Facebook Comment