[ZEN PHOTO] PHOTO OF THE WEEK (TUẦN 4)

18/7/18
59
67
18
34
Vậy là một tuần nữa lại trôi qua và Zentalk nhận được rất nhiều ảnh đẹp từ các bạn zenphoto
Đặt biệt tuần này có rất nhiều bạn mới tham gia và gửi về rất nhiều ảnh đẹp
Hy vọng sắp tới mini game Zenphoto Of The Week nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn
Sau đây là tổng hợp một số hình ảnh đẹp nhất tuần 4 mà mình tổng hợp từ Facebook và Zentalk
Các bạn cùng xem nhé
Bức ảnh đầu tiên là ảnh của bạn FB Lê Hiếu với thể loại ảnh đen trắng bức ảnh thể hiện rõ khát vọng mưu sinh và những hy vọng về tương lai tốt đẹp hợn
Bức ảnh tiếp theo cho mình cảm giác rất bình yên tĩnh lặng khi xem ảnh và tác giả của bức ảnh là Chị Phạm Thủy
Thành phố không buồn nhưng buồn phải ngắm một mình là chủ đề của bức ảnh do bạn phananhdungzentalk chụp với một chút tinh chỉnh trong chế độ Pro của camera Zenfone bạn dũng đã chụp một bức ảnh khá ấn tượng
Hà Nội đẹp nhất về đêm của bạn dr.smile
Là con gái đừng thể hiện sự yếu mềm trước người khác là tác phẩm Typo của bạn FB Tuyết Trúc một cô gái mạnh mẽ
Trên đây là một số hình ảnh đẹp của tuần 4 cám ơn các bạn đã gửi hình về zentalk và hy vọng nhận được thêm nhiều ảnh đẹp của các bạn gửi về và tuần này sẽ có điều đạt biệt xíu là sẽ có 2 phần quà là 1 phần quà bao gồm 1 shutter bluetoot và 1 USB 16 GB sẽ dành cho 2 bạn có ảnh đẹp trong tuần
Xin chúc mừng bạn FB Lê Hiếu với bức ảnh Ánh Sáng Hình Trái Tim và Hà Nội đẹp nhất về đêm của bạn dr.smile
các bạn cho mình xin thông tin để mình gửi quà cho các bạn nha
Cám ơn các bạn rất nhiều

Last edited:

Facebook Comment