[ZEN PHOTO] PHOTO OF THE WEEK ( TUẦN 11)

18/7/18
59
67
18
34
Ây da Xin chào mọi người

Tuần vừa rồi mình gặp một số trục trặc nên không thể post bài đúng hẹn cho mọi người được thành thật xin lỗi mọi người
Tuần vừa qua có rất rất nhiều ảnh đẹp mà các bạn gửi về cho zentalk thật sự rất cảm ơn mọi người đã tham gia nhiệt tình mini game hàng tuần của zentalk Tuần này mình sẽ tổng hợp hình ảnh từ ngày 08-03 đến 15-03 nhé

Sau đây là những tác phẩm tiêu biểu cảu tuần 11 mọi người cùng xem nào

Tác phẩm đầu tiên của bạn Tân Nguyễn Duy với tựa đề Sài Gòn đến rồi đi Anh gặp em
Bức ảnh gợi cho người xem chút hoài cổ và thoáng gợi lại cho người xem một cuộc tình đã qua
tac-gia-tan-nguyen-duy-sai-gon-den-roi-di-anh-va-em-jpg.6019

Tác phẩm Tỏa Sáng của bạn Phan Hùng
Bức ảnh lên màu khá đẹp bố cục tốt làm nổi bật chủ thể cần thể hiện

tac-gia-phan-phung-toa-sang-jpg.6020

Bức ảnh tiếp theo của bạn Tuyết Trúc Với tự đề Thuyền và Biển với bố cục 1/3 chỉnh màu tốt bức ảnh làm người xem cảm thấy một vùng quê thật yên bình ,mình cũng thích ngắm hoàng hôn lắm nha
tac-gia-tuyet-truc-thuyen-va-bien-jpg.6022

Bức ảnh tiếp theo là Ảnh của bạn Tuyết Trúc - Tác Phẩm Thiền
Không gian tĩnh lặng chỉ có gió và tiếng sóng biển làm cho người xem có cam giác thật yên bình
tac-gia-tuyet-truc-thien-jpg.6023
Tuần này có rất niều ảnh đẹp mình rất muối bạn nào cũng có quà nhưng cuộc thi mà nên mình sẽ chọn ra bức ảnh ấn tượng nhất tuần
Vậy bức ảnh đẹp nhất tuần sẽ thuộc về ai đây ta
Xin chúc mừng bạn Tân Nguyễn Duy Bức ảnh ấn tượng nhất tuần thuộc về bạn
tac-gia-tan-nguyen-duy-sai-gon-den-roi-di-anh-va-em-jpg.6024

Để tham gia mini game các bạn chỉ cần post bài lên 3 Group facebook We Are Zenfan ,Asus Comnunity .và We Love Photo với hashtag #zenphoto hoặc có thể up hình trực tiếp lên Zentalk.vn là ok nè
Xin cám ơn các bạn đã tham gia nhiệt hình nini Game hàng tuần của zentalk.vn

Facebook Comment