Vector Mod Apk v1.2.0 (Tiền không giới hạn) - Trò chơi hay cho Android

Bạn đã nghe nói về Parkour?

Giải thích về Parkour, đây là môn thể thao bắt nguồn từ một số kỹ thuật quân sự, trong đó các vận động viên phải sử dụng các kỹ năng thực tế để tránh chướng ngại vật.

Bạn chỉ cần một chiếc áo phông, một chiếc quần, một đôi giày thể thao và tập luyện để trở thành một vận động viên parkour.

Tất nhiên, bạn cũng cần luyện tập chăm chỉ và nghiêm túc vì đây là môn thể thao khá nguy hiểm, rất dễ gặp tai nạn.

Tại sao tôi đề cập đến chủ đề này?
Bởi vì parkour là nguồn cảm hứng để nhà phát hành Nekki phát hành Vector - trò chơi tôi sẽ đánh giá dưới đây.

Đây là một trò chơi chạy bất tận với lối chơi giống như Subway Surfers.
Bên cạnh đó, câu chuyện để bắt đầu trò chơi cũng rất thú vị.
Bạn là nhân viên của một công ty bí ẩn.

Sau rất nhiều áp lực từ công việc và từ sếp, bạn cảm thấy không thể chịu đựng được nữa.
Cởi áo và vest đi làm, vứt bỏ tất cả giấy tờ mà sếp đưa cho bạn, phá cửa sổ (trên tầng 30 của một tòa nhà nào đó), bạn nhảy xuống.

Nhưng may mắn thay, bạn là một nghệ sĩ siêu parkour. Cố gắng chạy nhanh nhất có thể, đi qua các mái nhà trong thành phố hoặc nhân viên an ninh sẽ bắt kịp và bạn sẽ bị điện giật.

Có thể nói Vector là Shadow Fight trong phiên bản parkour.
Công nghệ đồ họa đặc biệt của Nekki, làm nổi bật bối cảnh phía sau vì nhân vật chính trong trò chơi là bóng đen.

Mặc dù chỉ là đồ họa 2D, nhưng chuyển động của các nhân vật rất linh hoạt giống như các diễn viên trong phim hành động.

Chuyển động của các nhân vật rất đa dạng và thực tế, phù hợp với hoàn cảnh mang đến cho bạn trải nghiệm thú vị.

Theo như tôi cảm nhận, trò chơi có một chút độ trễ trong quá trình điều khiển, vì vậy bạn có thể chơi một vài lần để làm quen với nó.

Facebook Comment