Tổng hợp chương trình khuyến mãi mùa tựu trường 2020

TrungVu TrungVu
Đây là thời điểm thích hợp nhất để bạn có thể mua cho mình một chiếc laptop trước khi bước vào năm mới. Vì sao??? Vì đơn giản là chúng ta có rất nhiều chương trình khuyến mãi để tham gia và giải thưởng cũng lại cực kì hấp dẫn. Cụ thể ASUS đã chạy cùng lúc 4 chương trình khuyến mãi để thu hút sự quan tâm của người tiêu dùng.
Các bạn có thể tham khảo qua video tại đây

Tâm điểm khai trường

Thể lệ
Thể lệ cũng rất đơn giản, các bạn truy cập vào link bên dưới và điền đầy đủ thông tin cần thiết vậy là xong. Rất đơn giản.
Link: https://asus.urbox.vn/tamdiemkhaitruong

Giải thưởng
  1. Tùy vào dòng laptop mà các bạn mua sẽ được nhận voucher tương ứng. Ví dụ nếu bạn mua laptop Vivobook S như (S443 hay S533) sẽ nhận được voucher 550.000 VNĐ hoặc có thể đổi thành bộ siêu tập giới hạn độc quyền gồm Balo, áo, túi đeo chéo đến từ ASUSSNKRVN.
  2. Tương tự nếu bạn mua laptop Vivobook X serie như X409/X509 sẽ nhận được voucher trị giá 200.000 VNĐ
  3. Còn dòng Vivobook A như A412/A512 sẽ nhận được voucher trị giá 350.000 VNĐ

Bật chất sinh viên mới

Đây là chương trình dành cho các bạn mua máy chạy chip AMD sẽ nhận được voucher lên đến 500.000 VNĐ.

Thể lệ
Thể lệ rất đơn giản, các bạn truy cập vào link của chương trình ở phía dưới và điền đầy đủ thông tin như chương trình “Tâm điểm khai trường” ở trên là xong.
Link: https://asus.urbox.vn/batchatsinhvienmoi

Giải thưởng
Các bạn sẽ có 3 giải tùy thuộc vào máy bạn mua như sau:
  1. Vivobook S gồm M433/M533/M413/TM420 sẽ nhận được voucher trị giá 500.000 VNĐ
  2. Vivobook A gồm A412, A512 sẽ nhận được voucher trị giá 300.000 VNĐ
  3. Cuối cùng là laptop D409/D509 sẽ nhận được phiếu mua hàng trị giá 200.000 VNĐ
Các bạn lưu ý là với 2 chương trình trên sẽ không áp dụng cho máy được mua tại chuỗi cửa hàng Thế giới di động, FPT Shop và Phong Vũ nhé.

Voice Up ASUS

Mình nghĩ đây là chương trình khá thú vị. Các bạn sẽ được review chính chiếc máy mình sau đó là nhận quà thôi. Cách thức tham dự như sau:

Thể lệ
Bước 1: Các bạn vào cửa hàng mà mình đã mua máy, sau đó để lại đánh giá của mình về chiếc laptop đã mua ít nhất 100 ký tự và đánh giá 5 sao kèm hình ảnh.

Bước 2: Các bạn truy cập link chương trình Voice Up ASUS ở phần mô tả và điền đầy đủ thông tin cần thiết, bao gồm cả ảnh chụp màn hình đã review ở trang web nơi bạn mua máy.

Bước 3: Sau đó các bạn chỉ cần đợi để ASUS xét duyệt và gửi phiếu mua hàng cho các bạn.

Nếu các bạn vẫn chưa rõ thì có thể tham khảo và làm theo mình như video nhé

Giải thưởng
Mỗi review hợp lệ sẽ nhận được voucher trị giá 200.000 VNĐ. Tuy nhiên nếu review của bạn hay nhất trong tháng đó, bạn sẽ nhận được thêm 1.000.000 VNĐ nữa. Vì vậy, các bạn nên soạn cho mình một nội dung hay nhất, sáng tạo nhất để có thể nhận đến 1.200.000 VNĐ từ chương trình.

TikTok Challenge

Nếu như Voice up ASUS là chương trình để bạn bộc lộ khả năng sáng tạo nội dung thì TikTok Challenge là chương trình giúp bạn thể hiện cá tính và khẳng định chất tôi của mình.

Thể lệ
Bước 1: Truy cập TikTok và gõ hashtag #TamDiemKhaiTruong, sau quay video cover điệu nhảy trên nền nhạc Tâm Điểm Khai Trường

Bước 2: Đăng video lên trang TikTok cá nhân ở chế độ công khai kèm theo hashtag #TamDiemKhaiTruong

Giải thưởng
Đây là chương trình hấp dẫn nhất với những món quà rất giá trị, cụ thể:

01 GIẢI NHẤT: 1 Laptop ASUS VivoBook S433

01 GIẢI NHÌ: 1 Laptop ASUS VivoBook A A512

01 GIẢI BA: 1 ASUS Laptop X409

20 GIẢI TƯ: 01 bộ Spotlight Collection phiên bản giới hạn ASUS VivoBook x SNKRVN (gồm dây đeo, áo, túi đeo chéo, balo)

50 GIẢI KHUYẾN KHÍCH: E-voucher Urbox trị giá 200,000Đ

Các bạn lưu ý là với 4 chương trình trên, ASUS sẽ trao voucher cho các bạn qua Urbox để có thể sử dụng hơn 30 dịch vụ khác nhau như đi xe công nghệ, xem phim, ăn uống vân vân.

Tóm lại, với 4 chương trình khuyến mãi trên các bạn sẽ có rất nhiều phần quà có giá trị. Ví dụ nếu bạn mua chiếc laptop Vivobook S433 đây thì chắc chắn sẽ nhận được.
  1. 550.000 VNĐ từ chương trình “Tâm điểm khai trường”.
  2. 200.000 VNĐ từ chương trình Voice up ASUS.
Còn nếu bạn may mắn hơn sẽ có cơ hội nhận thêm 1.000.000 VNĐ từ chương trình Voice up ASUS mỗi tháng và rất nhiều phần quà có giá trị từ chương trình TikTok Challenge.

Do đó, đây là thời điểm vàng để chọn mua cho mình chiếc laptop mới. Chúc các bạn nhận được thật nhiều voucher từ ASUS !!!

Last edited:

Facebook Comment