Tổng hợp 10 ứng dụng để "troll" người khác bằng smartphone kịch độc

Kenn Kenn
Mặc dù việc "đùa nghịch quá trớn" có thể dẫn đến những kết quả không mấy tốt đẹp, nhưng đôi khi chính điều đó lại khiến cho cuộc sống của chúng ta trở nên vui vẻ và thú vị hơn! Sau đây, TECHRUM sẽ chia sẻ với các bạn 10 ứng dụng tốt nhất để "troll" một ai đó bằng chính chiếc điện thoại của họ.

1. Voice Changer with Effects

Voice Changer with Effects sẽ giúp người dùng "trêu chọc" bạn bè bằng cách bóp méo giọng nói của mình để không ai nhận được ra. Bên cạnh đó, ứng dụng này còn cho phép chúng ta thực hiện ghi âm lại giọng nói đã được thay đổi để chia sẻ với bạn bè, người thân hoặc phát lại bất cứ lúc nào nếu muốn.

2. Ghost Prank

Ma luôn là nỗi ám ảnh đối với hầu hết chúng ta và được chia theo nhiều mức độ khác nhau. Với ứng dụng Ghost Prank, bạn có thể sử dụng camera trên điện thoại để chụp và ghép những bóng ma vào bức ảnh. Lưu ý là chúng ta được phép điều chỉnh vị trí hay độ trong suốt của con ma với những hình thù kỳ quái làm bất cứ ai cũng có thể sỡ hãi đến "ướt quần".

3. The Fake Sneeze Application

Đây là một ứng dụng khá thú vị dành cho những ai thường xuyên phải chen lấn trên xe bus. The Fake Sneeze Application có thể phát ra các loại âm thanh "hắt xì" của người đang bị cảm cúm, từ đó những ai đang ở gần bạn sẽ "tự động" đứng xa vì sợ lây nhiễm loại virus khó chịu này.

4. Prank Pack

Prank Pack là một ứng dụng tổng hợp rất nhiều trò đùa khác nhau như cuộc gọi khẩn cấp, màn hình vỡ, xì hơi, báo pin ảo v.v... Bạn có thể lựa chọn tùy theo ý mình với hướng dẫn chi tiết cho mỗi trò đùa. Hãy thử và vui vẻ với bạn bè nhé!

5. Lie detector Simulator for Fun (Máy phát hiện nói dối)

Đây là một trình mô phỏng của máy phát hiện nói dối. Mặc dù nghe có vẻ nguy hiểm nhưng thực chất nó chỉ là trò chơi vui nhộn với những kết quả không chính xác, có thể sử dụng để trêu đùa một ai đó bằng cách bắt họ nghĩ rằng bạn có thể phát hiện nếu họ đang nói dối bạn.

6. Crack Screen

Bạn sẽ cảm thấy thế nào khi màn hình điện thoại của mình bất ngờ bị vỡ, chắc chắn sẽ rất ngạc nhiên và lo lắng. Hãy mang lại những cảm giác như thế cho bạn bè của mình bằng ứng dụng giả lập màn hình vỡ Crack Screen Prank, với độ chi tiết mà ứng dụng thể hiện chắc chắn sẽ đánh lừa được nhiều người.

7. iTorturer

iTorturer là một ứng dụng giúp "phá hỏng" chất âm của bất kỳ bài hát nào khi nghe bằng điện thoại di động! Về cơ bản thì iTorturer sẽ hoạt động ẩn trên thiết bị và khiến cho âm thanh từ những bài hát trở nên "tệ hại".

8. Scary Pranks

Scary Pranks là một ứng dụng phù hợp cho ngày Halloween. Bạn có thể lựa chọn khá nhiều âm thanh ma quái (bao gồm tiếng la hét, Halloweenish, chiller, here kitty kitty và nhiều âm thanh rùng rợn khác), sau đó thiết lập thời gian mà âm thanh sẽ phát để khiến cho không khí xung quanh trở nên u ám và rùng rợn hơn!

9. Tv Remote Apps

Có lẽ mình không cần giới thiệu nhiều về ứng dụng này. Về cơ bản thì Tv Remote Apps sẽ giúp bạn biến những chiếc smartphone được hỗ trợ hồng ngoại làm điều khiển tivi.

10. Fake GPS Prank

Ứng dụng này sẽ cho phép bạn mô phỏng một vị trí giả mạo để gửi cho bạn bè hoặc troll một ai đó khá là vui. Giống như mình đang đi du lịch cùng gia đình tại hawaii hoặc sang Paris ngắm tháp Eiffel chẳng hạn v.v..

Nguồn: TECHRUM

Last edited by a moderator:

Facebook Comment