Share acc liên quân mobile rất nhiều tướng miễn phí

5/1/21
4
0
1
24
Hiện tại mình đang sở hữu một số nick có khá nhiều tướng nên mạo muội share acc liên quân mobile cho anh em có cơ hội chơi thử những tướng mình chưa có. Nếu bạn mới chơi thì chắc hẳn các bạn sẽ không khỏi ngạc nhiên và đặt trong đầu câu hỏi tại sao đăng ký một acc liên quân lại đơn giản đến thế, thậm chí có thể sử dụng tài khoản facebook để chơi game cũng được rồi. Dĩ nhiên những acc mới lập ra đó sẽ không thể nào nhiều tướng như các bạn mong muốn được. Đó là lý do tại sao mình lại chia sẻ với các bạn 15 acc liên quân mobile miễn phí như thế. Nhiều người chơi nên rank không được cao lắm, hi vọng các bạn sẽ thích. Nếu có acc nào bị lỗi, xin vui lòng thông báo cho mình biết nhé !

Share acc liên quân

Tên tài khoản: 017wewanthazel
Mật khẩu: johnely27

Tên tài khoản: mrpapabert1
Mật khẩu: mrpapabert123

Tên tài khoản: ian_nickstrong
Mật khẩu: ian19687156

Tên tài khoản: limos122
Mật khẩu: killer122

Tên tài khoản: aldrinbalaguer0
Mật khẩu: google.com123

Tên tài khoản: bombaster72
Mật khẩu: akbarhasansi72

Tên tài khoản: ade.222
Mật khẩu: Adesuganda

Tên tài khoản: bagus12304
Mật khẩu: memek401

Tên tài khoản: redsix269
Mật khẩu: cafebd117

Tên tài khoản: putanginamo123
Mật khẩu: bahomoador123

Tên tài khoản: imbanezz123
Mật khẩu: imbanezz

Tên tài khoản: krisna123
Mật khẩu: 8bsmpn1g

Tên tài khoản: nathanssss99
Mật khẩu: nathanmoe12345

Tên tài khoản: majorpayson1996
Mật khẩu: 09124567374

Tên tài khoản: alex11_alex11
Mật khẩu: bolangakopogi085

Tên tài khoản: GarenaOfficialGm
Mật khẩu: 0844754776Garena

Điều đáng buồn là một số nick trên đây bị liên minh khóa vĩnh viễn, tuy nhiên bạn đều có thể sử dụng chúng ở tất cả các game mobile của Garena. Trong tương lai mình sẽ liên tục cập nhật những nick liên quân mới nhất, tất nhiên số lượng sẽ có hạn nên may mắn sẽ mỉm cười đối với những ai đến đây sớm nhất. Nhằm làm phong phú thêm danh sách acc liên quân miễn phí, hãy share những nick mà bạn không chơi bằng comment dưới đây.
Nguồn: gamebot.vn/threads/share-acc-lien-quan-mobile-rat-nhieu-tuong-mien-phi.391/

Facebook Comment