Link Download bản cập nhật OTA cho Max Pro M1 mới nhất ngày 24/08

ZENNY ZENNY

Hello anh em, hôm nay ASUS lại rộng rãi tung ra bản cập nhật mới với nhiều tối ưu đáng kể . Bản cập nhật này được tách từ các máy có OTA rồi trên trang chủ chưa có đâu nha . Không nói vòng vo nữa , bản cập nhật lần này có các thông tin sau :

Phiên bản : UL-ASUS_X00T-WW-16.2017.1906.057-user

Link Download

OTA

Hướng dẫn cài đặt

Với các máy chưa ROOT và chưa cài TWRP :
  • Các bạn download file OTA ở trên và chép vào bộ nhớ chính và khởi động lại là có update .
Với các máy đã ROOT và cài TWRP (đang chạy Android Pie )
  • Các bạn chỉ cần tải file này về và flash bằng TWRP như là flash 1 ROM bình thường .( TWRP -> WIPE -> Chọn file ZIP )
Chúc các bạn thành công !

Last edited:
4/8/19
46
13
8
36

Hello anh em, hôm nay ASUS lại rộng rãi tung ra bản cập nhật mới với nhiều tối ưu đáng kể . Bản cập nhật này được tách từ các máy có OTA rồi trên trang chủ chưa có đâu nha . Không nói vòng vo nữa , bản cập nhật lần này có các thông tin sau :

Phiên bản : UL-ASUS_X00T-WW-16.2017.1906.056-user

Link Download

OTA

Hướng dẫn cài đặt

Với các máy chưa ROOT và chưa cài TWRP :
  • Các bạn download file OTA ở trên và chép vào bộ nhớ chính và khởi động lại là có update .
Với các máy đã ROOT và cài TWRP (đang chạy Android Pie )
  • Các bạn chỉ cần tải file này về và flash bằng TWRP như là flash 1 ROM bình thường .( TWRP -> WIPE -> Chọn file ZIP )
Chúc các bạn thành công !
057 bác à
https://forum.xda-developers.com/asus-zenfone-max-pro-m1/how-to/pie-rolled-t3907776

23/8/18
100
43
28
26
Sao em hạ rom bằng win 10 thì cmd không chạy nhỉ ad...có phải do tường lửa chặn không ạ

Facebook Comment