[ROG PHONE II] các bác cứu em với

12/6/20
3
2
3
25
Các bác giúp em với..lúc trước vừa sạc vừa chơi game thì vẫn không sao..dạo này vừa sạc vừa chơi game thì máy bị tối màn hình mặc dù vẫn nhận cả ứng là bị gì thế ạ em lo quá..với cả em nghĩ là do lỗi của phiên bản android..hiện tại máy em vẫn đang android 9. Mà em chỉ thấy "kiểm tra cập nhật" chứ em không biết cập nhật như nào..các bác cứu em với..

1. Phú© Anh TIME @HiazziaH
    Các bác giúp em với..lúc trước vừa sạc vừa chơi game thì vẫn không sao..dạo này vừa sạc vừa chơi game thì máy bị tối màn hình mặc dù vẫn nhận cả ứng là bị gì thế ạ em lo quá..với cả em nghĩ là do lỗi của phiên bản android..hiện tại máy em vẫn đang android 9. Mà em chỉ thấy "kiểm tra cập nhật" chứ em không biết cập nhật như nào..các bác cứu em với..
    b dùng sạc theo máy à?
    Nếu đang dùng sạc theo máy thì b nên mua củ sạc khác (chỉ cần có chuẩn PD hoặc QuickCharge là đc) nhé đồng thời khôi phục cài đặt gốc là được nhé vì sạc theo máy thì trên 1 số thiết bị gây ra lỗi
  2. HiazziaH TIME @Phú© Anh
    À
    b dùng sạc theo máy à?
    Nếu đang dùng sạc theo máy thì b nên mua củ sạc khác (chỉ cần có chuẩn PD hoặc QuickCharge là đc) nhé đồng thời khôi phục cài đặt gốc là được nhé vì sạc theo máy thì trên 1 số thiết bị gây ra lỗi
    b dùng sạc theo máy à?
    À em cảm ơn..em đang dùng sạc theo máy..chắc mai phải đổi củ sạc mới..em cứ tưởng đt bị hư..cảm ơn anh
  3. HiazziaH TIME @Phú© Anh
    b dùng sạc theo máy à?
    Anh ơi em mua củ sạc mới rồi nó vẫn bị vậy đó anh..vừa sạc vừa xem youtube hay lướt fb gì đó thì chả sao..nhưng khi chơi game nó lại bị vậy chẳng hạn như PUBG nhưng từ trước giờ không có..kiểm tra lại dậy sạc thì nó bị tróc vỏ hở 1 tí lõi. Vậy có phải do dây sạc hay do lỗi phần mềm hay vừa sạc vừa chơi nóng máy quá nó bị vậy vậy anh..
27/6/20
4
0
1
33
này bị lỗi phần cứng trên main á bạn.28 lê lợi p4 gò vấp nhận sửa

Facebook Comment