[THÔNG BÁO] ROG Việt Nam chuyển group mới !!!

Tu Anh Tran Tu Anh Tran
Hôm nay mình ở đây để thông báo cho anh em một thông tin quan trọng. Vì lí do group ROG cũ không chuyển sang dạng public được để tổ chức event cho mấy anh em nên Asus quyết định chuyển nhà để tiện tổ chức sự kiện, giveaway đồ cho anh em. Anh em fan ROG đang ở group cũ thì nhanh chóng chuyển nhà đi nhé, ai rồi cũng phải chuyển nhà thôi hehe.

6bd5cbc9-3e25-414d-b5e0-eeb857507335-jpeg.17663

Khi chuyển qua nhà mới anh em sẽ có những cơ hội sở hữu những phần quà giá trị của ROG như sau:
  • 1000 members: Mũ bảo hiểm ROG + AMD Rise up gift box
  • 2000 members: Steelrising Game Key tổng trị giá 4,5tr
  • 3000 members: Balo TUF Gaming + Tai nghe gaming Asus ROG Cetra Core tổng giá trị hơn 7tr
  • 5000 members: Laptop ROG Strix G15 (G513IH-HN015W) giá trị hơn 21tr
50ca857b-edf8-4b40-828c-e6c39e95bf61-jpeg.17664

Ngoài ra, group ROG mới cũng là nơi bọn mình sẽ trao đổi, chia sẻ nhiều hơn về những thứ liên quan tới ROG, với thông lệ của group mới thì mỗi thứ 5 hàng tuần sẽ có post cho phép trao đổi, buôn bán, với điều lệ mới để tránh những bài đăng mua bán quá nhiều làm nhiễu thông tin hữu ích về tech, về ROG mà anh em cần tìm. Nhanh tay tham gia group mới để giao lưu, học hỏi và nhận được nhiều phần quà hấp dẫn từ ROG nào anh em, nào ta cùng Go Public: Group ROG Việt Nam mới, see you…

Last edited:

Facebook Comment