Hướng dẫn mở FPS CAO Liên Quân trên Max Pro M1 (sau khi lên android9), Zenfone 3 series, Zenfone 5

Chào mọi người, lâu lắm rồi em mới bài để đăng lên Zentalk. Em có hàng nóng cho các bác đây.
Cre by Me in Zenfan series gr
Đêm hôm Va Lung Tung đi test 60fps Liên Quân giúp mấy bác đây. (Chú ý đọc hết bài dùm e)
Áp dụng cho: Zen3 (max dùng chip snap, not max), zen5 (sau khi lên android 9) và max pro m1 (sẽ lên android 9 trong tương lai), các máy khác do em không có để test nên em không rõ. Bác nào có máy nào khác thì test thử giùm e
_Hướng dẫn:
1. Các bác vào link sau và tải app này về: Tại đây
Link dự phòng nếu app ở link trên yêu cầu tài khoản vip
2. Sau khi tải về xong, các bác làm theo hướng dẫn như ở video dưới đây
NOTE: mở app => tắt hết mạng (wifi, 3g 4g các bắc tắt hết) => chọn app cần build và làm như video

3. Vào game và tận hưởng thôi

P/s:
_ Hiện tại e ms test trên các chip sau: s625 (trên zen3 e đang dùng) tất cả để thấp và bật fps cao thì dao động từ 3x-5x (x < 3) fps trong và ngoài combat; s636 để cao hết thì dao động ở từ 55-60. Trong video thứ 2 thì là do phải quay màn hình nên e phải hạ xuống còn trung bình do sợ giật nên fps đc có 4x-5x fps (k quay là lại cao vút ngay )
_ Trong app trên có thể fake đc nhiều dòng máy nhưng k hiểu sao chỉ khi nào fake con Oppo R15 thì mới bật đc Fps cao, còn fake các máy khác không được ( fake ROG phone cũng k đc, còn fake iphone thì lỗi game luôn ).
_ Mỗi lần fake thì phải gỡ game rồi fake + cài lại trong app thì mới đc
_ App dùng để fake sau khi cài liên quân và khởi động lần đầu xong thì có thể "buộc dừng", k nên gỡ vì gỡ rồi lại phải cài lại thì liên quân ms chạy

_Game sẽ không đăng nhập được bằng Facebook khi app fb vẫn còn trong máy nhé các bác. Mọi người nên liên kết Facebook với Garena và trong game thì chọn cách đăng nhập bằng garena thì mới đăng nhập được. Hoặc là xóa, gỡ, tắt app fb trong máy rồi đăng nhập thủ công.
NÊN liên kết fb với Garena để tránh phát sinh lỗi sau này

Last edited:
23/8/18
100
43
28
26
Ko biết khi nào mới có pie chính thức

1. Phú© Anh TIME
    Chắc khoảng tháng 3 là có bản chính thức bác à
5/10/18
70
31
18
31
Chứ bữa giờ max pro m1 vẫn mở được fps cao mà bác . E không hiểu ý bác là ntn ? Mà tiện hỏi bác có cách nào fix cho nó mạnh lên không , hiện mình chơi chỉ có thể để fps cao nhưng chi tiết hình ảnh đều để mức thấp nhất vì khi combat fps tụt còn có 40 thôi

1. Phú© Anh TIME
    Tiêu đề e có mô tả rồi đó bác, áp dụng khi máy lên android 9 trong tương lai. Hiện tại bản android 9 đang beta và k mở đc fps cao nên đây là cách để mở nó.
    Còn về việc tụt fps thì k tránh được bác à, app fake kia sau khi fake xong thì combat nó rơi vào khoảng trên 45 fps ( trung bình)

Facebook Comment