Download ngay Google Camera cho Max Pro M1 - Android Pie

ZENNY ZENNY
Download ngay Google Camera cho Max Pro M1 - Android Pie - Download Google Camera for Max Pro M1 Android Pie​

Chắc hẳn nay khá nhiều anh em đã lên Android Pie rồi, nên giờ ZENTALK sẽ chia sẻ đến anh em bản Google Camera dành cho Max Pro M1 android Pie mới toanh.

Bước 1 : Anh em tải 1 trong 2 phiên bản bên dưới về
Nếu cả 2 bàn đều không dùng được thì bạn dùng bản này : https://www.celsoazevedo.com/files/android/google-camera/

Bước 2 : Anh em cài đặt như file APK bình thường và trải nghiệm thôi, vì đây là bản beta nên nếu có lỗi gì mời anh em feedback bên dưới .

Trạng thái : Chỉ mới test trên phiên bản 4GB Ram

Một số hình ảnh : (Cam stock bên trái, Google camera bên phải )

Ảnh chụp bằng GG CAMERA
Chúc anh em vui vẻ !

Last edited:
24/10/18
22
11
3
38
Sao có 2 phiên bản là sao b? Lấy cái nào đây

1. Phan Quốc Hoàn TIME @ZENNY
    Download ngay Google Camera cho Max Pro M1 - Android Pie - Download Google Camera for Max Pro M1 Android Pie​

Chắc hẳn nay khá nhiều anh em đã lên Android Pie rồi, nên giờ ZENTALK sẽ chia sẻ đến anh em bản Google Camera dành cho Max Pro M1 android Pie mới toanh.

Bước 1 : Anh em tải 1 trong 2 phiên bản bên dưới về
    Bước 2 : Anh em cài đặt như file APK bình thường và trải nghiệm thôi, vì đây là bản beta nên nếu có lỗi gì mời anh em feedback bên dưới .

Trạng thái : Chỉ mới test trên phiên bản 4GB Ram

Một số hình ảnh : (Cam stock bên trái, Google camera bên phải )

Ảnh chụp bằng GG CAMERA
    Chúc anh em vui vẻ !
    Sao có 2 phiên bản là sao b? Lấy cái nào đây
    Mình thấy liên kết tải trên chưa cập nhật bản mới nhất hiện nay đã lên GG Camera 6.2.030 rồi, đã cài và chạy tốt. Tải từ trang https://www.celsoazevedo.com/files/android/google-camera/
19/9/18
48
15
8
36
ứng dụng bị đóng, giờ làm sao cài ta. Xin file cam2pi của bản này

7/3/19
20
3
3
35
vẫn câu chuyện cũ , chắc do chưa root máy nên cài bình thường thì nó cứ dừng lại và không dùng được cả 2 bản

29/5/19
3
1
3
25
Ứng dụng đã dừng lại k à

Facebook Comment