Chrome 69 đã chính thức phát hành cho người dùng smartphone android

nguyenhung9x nguyenhung9x
Sau khi giới thiệu phiên bản Chrome 69 dành cho Windows, Mac và Linux, Google đã mở rộng sự xuất hiện của phiên bản đánh dấu 10 năm ra mắt Chrome đến với các thiết bị Android và iOS.

chrome67_jpbg-jpg.2119
Chrome 69 mang đến một số cải tiến mới mẻ, bao gồm Google Material Theme, một giao diện mới phù hợp với ngôn ngữ thiết kế của công ty. Đó là tối giản, tươi mới và càng gọn gàng càng tốt để làm cho hoạt động điều hướng thông qua các menu dễ dàng hơn.
Google cho biết trong thông báo của mình rằng: “Bản cập nhật mới nhất của chúng tôi bao gồm thiết kế được làm mới cho phép bạn điều hướng web nhanh hơn và trình quản lý mật khẩu được sửa lại hoàn toàn. Tính năng tự động được cập nhật để bạn có thể hoàn thành công việc dễ dàng và an toàn hơn. Hộp tìm kiếm của Chrome (Omnibox) cung cấp cho bạn thêm thông tin trực tiếp khi nhập, giúp bạn tiết kiệm nhiều thời gian hơn”.

* Hướng dẫn update chrome 69 cho tất cả smartphone Android:
Các bạn truy cập vao chplay và gõ từ khoá tìm kiếm là "chrome" , sau đó chỉ cần bấm update là ok , rất đơn giản ngắn gọn xúc xích nhe các bạn

* Một vài hình ảnh chrome 69

picture1-png.2120

Theo PhoneArena

Last edited by a moderator:
còn trên laptop thì sao bác???

1. nguyenhung9x TIME
    Thông thường khi bạn cài chrome nó sẽ tự update cho bạn theo tk đồng bộ google , nếu nó ko update bạn có thể vào cài đặt - giới thiệu chrome và check

Facebook Comment