Cho hỏi địa chỉ thay pin cho zenfone max pro M1

18/9/18
83
28
18
53
Cái điện thoại max pro M1 của mình bây giờ pin tụt nhanh kinh khủng. Dùng phần mềm check thì báo pin vẫn tốt. Mình đã reset lại cài đặt gốc mà vẫn thế. Máy để yên không dùng khoảng 5 h sau pin từ 100% xuống chỉ còn 30% .
Mình muốn thay pin mà ko biết nơi nào uy tín. Nhờ các bạn chỉ dẫn. Ở TP.HCM gần hàng xanh càng tốt. Cám ơn các bạn nhiêù!

1. hienluu888 TIME @Giotthanhcong
    Cái điện thoại max pro M1 của mình bây giờ pin tụt nhanh kinh khủng. Dùng phần mềm check thì báo pin vẫn tốt. Mình đã reset lại cài đặt gốc mà vẫn thế. Máy để yên không dùng khoảng 5 h sau pin từ 100% xuống chỉ còn 30% .
    Mình muốn thay pin mà ko biết nơi nào uy tín. Nhờ các bạn chỉ dẫn. Ở TP.HCM gần hàng xanh càng tốt. Cám ơn các bạn nhiêù!
    Bạn ghé cty công nghệ tin học Viễn Sơn (kế bên BV Từ Dũ).
    175 nguyễn thị minh khai, P. pham ngu lao, Q1. ĐT 39256714. chuyên ASUS
  2. Giotthanhcong TIME @hienluu888
    Bạn ghé cty công nghệ tin học Viễn Sơn (kế bên BV Từ Dũ).
    175 nguyễn thị minh khai, P. pham ngu lao, Q1. ĐT 39256714. chuyên ASUS
    Cám ơn bạn nhiều.
    Để mình ghé thay. Lâu nay xài tạm pin fake có 2800mAh ( giá có 280k) cũng đc 1 ngày. Hôm thay pin mới biết khi mua mới, viên pin theo máy đã bị lỗi vậy mà không biết cứ loay hoay phần mềm. Giờ quyết tâm đợi biết chính hãng thay cho yên tâm.
  3. hienluu888 TIME @Giotthanhcong
    Cám ơn bạn nhiều.
    Để mình ghé thay. Lâu nay xài tạm pin fake có 2800mAh ( giá có 280k) cũng đc 1 ngày. Hôm thay pin mới biết khi mua mới, viên pin theo máy đã bị lỗi vậy mà không biết cứ loay hoay phần mềm. Giờ quyết tâm đợi biết chính hãng thay cho yên tâm.
    Cty ủy quyền của ASUS - laptop, notepad, dien thoai,... giá pin thay khoảng 450k
7/10/18
14
8
3
38
Ở việt nam có bạn hưng phạm làm ram Cherish Os
Khá ngon mà lại ko có bản rom đó ở diễn đàn này nhỉ

Facebook Comment