ASUS phát hành Android 9 Pie cho Zenfone Max M2 trên toàn cầu

nguyenhung9x nguyenhung9x
zenfone-max-pro-m2_3_800x450_800x450-jpg.6834

Đúng như lời hứa sẽ cập nhật Android 9 Pie cho những chiếc Zenfone, ASUS vừa chính thức hỗ trợ người dùng Zenfone Max M2 trên toàn cầu nhận được bản cập nhật mới.
Với bản cập nhật này, chiếc Zenfone Max M2 sẽ được sử dụng những tính năng mới nhất đến từ hệ điều hành Android 9 Pie. Bên cạnh đó, bản cập nhật Android 9 Pie còn bổ sung bản vá bảo mật tháng 5 và phiên bản mới của Google Mobile Service (GMS).

ASUS cũng thông báo rằng: Bản cập nhật này sẽ được tung ra theo từng đợt theo từng khu vực, vì vậy có thể thiết bị của bạn sẽ mất vài ngày bạn mới có thể nhận được thông báo update.

Bạn cũng có thể kiểm tra thủ công bằng cách vào: Cài đặt > Hệ thống > Cập nhật phần mềm.

Bên cạnh Zenfone Max M2 thì ASUS cũng hứa cập nhật cho Zenfone Max Pro M1 và Max Pro M2, hay những thiết bị như Zenfone 4 và Zenfone 5, ROG Phone cũng sẽ được lên Android 9 Pie, nhưng thời gian thì chưa được công bố.

Theo: PhoneArena

Last edited by a moderator:
30/5/19
4
0
1
34
Mình mới update lên xong cảm thấy rung rất yếu? Ko biết là do lỗi gì nhỉ?:confused:

1. Tai.Lee TIME @Kudo
    Bác chỉnh đc cường độ rung mà
    Có mục option nào để chỉnh đâu bác ơi. Bản rom này hình như asus lược bỏ phần chỉnh độ rung của rom gốc rồi

Facebook Comment